Author: w***2
Date:
Review: Thank you shein i like it so much for
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 107.000₫
Original Price: 137.000₫
| Color | Multicolor |
| Finish | Shimmer |
| Texture | Cream |
| Chiều dài | 3.4 cm |
| Chiều rộng | 3.4 cm |
| Chiều cao | 10.5 cm |
| Trọng lượng tịnh | 35 g |
| SKU | sb25082683460573341 |
Brand Name: SHEGLAM
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-sc-01429018.html
About: Cao cấp, Sáng tạo, Giá cả phải chăng & 100% KHÔNG KÍCH ỨNG. SHEGLAM cung cấp mỹ phẩm chất lượng cao với giá hợp lý bằng cách chỉ hợp tác với các nhà sản xuất tốt nhất và đẳng cấp thế giới. Chúng tôi tin rằng GLAM không chỉ dành cho một số ít người được chọn. Vẻ đẹp không phải là một món quà, đó là QUYỀN LỢI!
Quality: 5829799 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: w***2
Date:
Review: Thank you shein i like it so much for
Màu sắc: Nhiều màu
Author: m***0
Date:
Review: I like it so so much ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Nhiều màu
Author: a***t
Date:
Review: Love this body glitter
Màu sắc: Nhiều màu
Author: a***o
Date:
Review: A very nice glitter
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm